7a1's forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
7a1's forum

Chào mừng đến với 7a1-Ngọc Lâm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Quá bức xúc!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
CasSier
Very old acquaintance
Very old acquaintance
CasSier

Quá bức xúc!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Quá bức xúc!!!   Quá bức xúc!!! Icon_minitimeSat May 10, 2008 5:40 pm

Tại sao lại thế này chứ, càng ngày tớ càng sợ rồi đấy, càng ngày ngày càng sợ cái kiểu spam của các ấy!!!

Nói thực tình thì trước đây tớ cũng có spam nhưng hồi đó chỉ có mình tớ spam thôi và bị tất cả phê phán, khiển trách và chê bai này nọ. Vậy còn bây giờ các ấy thì sao !?!?!?

Các ấy thử xem lại xem bắt đầu từ gần đây (từ sau khi thi HK) các ấy đang spam kiểu gì !?

Thật sự luôn luôn là nói những câu ngắn gọn trong một bài comm, nào là than thở, nào là "hay đấy", nào là "được đấy", nào là "cái này nghe rồi".....!!! Ngắn gọn đến mức chỉ còn lại có vài bả chứ thế à !?!?

Tớ biết, tớ lập ra cái topic này sẽ bị phản đối và bị phản đối ngay lập tức... Dài thì là n~ bài comm nói ngược lại về những vấn đề như thế này, ngắn thì là chửi một câu và kết thúc bằng "mày tưởng mày hay lắm chắc!". Còn không thì sẽ spam rằng "uh tớ thấy đúng đấy".....

Vậy các ấy không nhận thấy được tình trạng của forums hiện nay sao ? Đi khắp nơi, khắp chốn thì topic lập ra có hay đến mấy cũng chỉ được có vài lời đáp trả, dù có thật sự công nhận là hay đi chăng nữa thì cũng vỗ tay rồi ... chạy! Bộ các ấy không thấy forums hiện nay ngày càng đông thành viên và ngày càng nói nhiều hơn à? Thấy chưa, đọc đến đây là các ấy đã có thể bắt đầu phản đối tớ được rồi. Tớ không bảo tớ nói không sai, nhưg tớ đang phản ánh tình hình ý thức của các mem và ngay cả admin cơ. Mọi người có vẻ thích spam kinh khủng thì phải, có biết không? Vừa mới tối hôm trước, sáng hôm sau tớ đã thấy các ấy được thêm 50 bài nữa rồi!!! Và hiện tớ đang ấn tượng nhất bởi thành viên mới nhất spam cực đỉnh, mới đăng kí buổi sáng mà cho đến thời điểm này - chưa hết chiều đã được đến ... gần 100 bài rồi !!!!!!!

Các ấy có biết tớ thất vọng đến mức nào không ?!? Vui thì có vui thật, ai cũng vui nhưng các ấy vui theo kiểu nào vậy? Tớ cũng chẳng hiểu nữa, mà hình như mục đích các ấy spam bài là để lấy thật nhiều sao thì phải. Vậy các ấy có để ý đến "sao" của forums không !!! Thử tính đến độ mấy tuần nữa thôi, các ấy hiện giờ muốn thêm 1 sao nữa là phải có thêm những 200, 300 bài, thì khi ấy forums sẽ hoàn toàn trống rỗng, vô nghĩa bởi những bài spam chả mang gì cả. Nói đến đây, các ấy sẽ bắt đầu xem xét lại các bài spam của các ấy và kết luận là ..."thật sự có nghĩa mà".

Để tớ xem xem cái topic này lập ra có ai bảo tớ lắm lời không, dù phản đối thì tớ biết rồi, nhưng tớ sẽ tuyệt đối không chấp nhận comm nào trong topic này kiểu "tớ không có spam nhiều à nha", cười thật dễ thương rồi ...chạy!!! Tớ không có ý nói toàn bộ tất cả các member nhưng hiện tại là đang có rất nhiều bạn thích sapm đây. Tớ chỉ muốn tốt cho forums thôi, tớ không khẳng định là tớ không hề spam, là tớ không hề bừa bãi, nhưng tớ vẫn có ý nhắc nhở tớ và nhắc nhở chung mọi người . Vậy nên, bây giờ thì liệu admin có còn muốn lập ra MOD nữa không đây? Tớ không đòi làm MOD, tớ không kênh lên chê tất cả mọi người rồi xét lại chỉ có mình tớ được làm Mod để del bài các bạn. Nhưng nếu admin thật sự "lazy" như tất cả vẫn đang nói thì thật sự cần có thêm Mod mới.

Về quan điểm của tớ, tớ không phải nhận thấy rằng chỉ mình tớ mới có thể làm Mod, tớ đề nghị cho bạn Yến Linh lên Trial Mod rồi xem xét. Về phần tớ, tớ không biết đăng kí đơn ở đâu, chắc chắn admin sẽ nhắc tớ "xem lại nội qui" nhưng bởi vì tớ cũng "lazy" về khoản mò mẫm lắm nên tớ đăng kí luôn ở đây. Tớ không có đơn đăng kí hoàn chỉnh nhưng tớ chỉ muốn admin xét cho tớ làm mod để tớ chỉ giải quyết mỗi tình trạng spam vô tổ chức thôi... Trước khi del bài tớ sẽ nhắc nhở các bạn sửa bài cho nội dung đấy đử hoặc ai có ý gây mất đoạc kết sẽ del luôn. Admin hiện đang rất vất vả (nịnh chút, thực ra thì hiện giờ forum vẫn chưa đông lắm Razz) close các topic vi phạm nội dung, nếu được làm mod tớ sẽ CHỈ DEL BÀI SPAM mà không close topic (nếu admin có yêu cầu khác...). Vay thi`, to' yeu cau tim them it nhat la 3 mod moi 'va` khong chi la o mot box nao ca ma` la` quan? li' toan` bo 4rum. Noi' den day, to' phai ngung` vi` "thoi` gian luon co han" (thuc ra la vi` sister sap ve). Mong ca'c ban xem xet' cho ki~ van de` va` xu li' tinh trang hien nay

*Den doan nay VK bi hong?, edit late
thegirl_punch
Very old acquaintance
Very old acquaintance
thegirl_punch

Quá bức xúc!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Quá bức xúc!!!   Quá bức xúc!!! Icon_minitimeSat May 10, 2008 8:20 pm

Uhm...
Tớ hỉu rùi
Hải Anh phản ánh hiện tượng này cũng khá đúng
Có nhìu bạn spam rất vớ vẩn để lấy sao (tớ xin tự nhận lỗi là cũng như vậy)
Mà tớ thấy cũng đúng
Khanh nên thêm vài mod nữa để xử lý kịp thời những vấn đề trong nhà vườn
@CasSier: Đừng cóa nhắc đến tớ thía. Dù có được thì nói trước tớ cũng là một người "lazy" lém. Hok được đâu
CasSier
Very old acquaintance
Very old acquaintance
CasSier

Quá bức xúc!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Quá bức xúc!!!   Quá bức xúc!!! Icon_minitimeSun May 11, 2008 8:20 am

okita_9x đã viết:
uhm dung' doa'

Thử hỏi, bài spam rành rành thế này bộ các bạn nhìn không khó chịu sao!?!?!?

Tớ đã nhắc đi nhắc lại là "hãy đọc topic" này một cách nghiêm túc, nghiêm túc để đưa ra ý kiến của mình chứ ko phải là nghiêm túc đến mấy thì nghiêm túc nhưng spam vẫn cứ spam thế kia đâu!!!

Đề nghị bạn Hương edit ngay lập tức còn không thì del câu đó đi
kiwichan
Very old acquaintance
Very old acquaintance
kiwichan

Quá bức xúc!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Quá bức xúc!!!   Quá bức xúc!!! Icon_minitimeFri May 16, 2008 5:01 pm

chán quá cơ
làm mod để làm j`
có chức năng j` đâu
YL đề nghị cho tăng thêm mod cũng vậy thôi
với cái kỉu làm việc dở hơi này tớ xin khiếu
mà Hương spam chán quá
trong 1 bài có mấy chữ bọ làm j` mà ki bo thế
YL ngày trc cũng spam kinh vd như viết mỗi cụm từ đúng rồi
Nhi cũng xin tự nhận là có spam
thui thì bi h rút kinh nghiệm thui
Tớ vừa rút tên ra hok làm mod nữa
chán òm
chả dc cái j`
thì làm mod cuãng như hok
thegirl_punch
Very old acquaintance
Very old acquaintance
thegirl_punch

Quá bức xúc!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Quá bức xúc!!!   Quá bức xúc!!! Icon_minitimeSun May 25, 2008 5:38 pm

Trời ơi !!!!
Thía thì tớ cảm thấy cái nhà vườn này như cái lớp mà hok có tổ trưởng ý
Admin hãy thử xem xem cái lớp mình hoạt động chính là tổ trưởng hay lớp trưởng ?
Chính vì thía mà tớ nghĩ cậu nên quan tâm đến mod hơn
Ít ra cũng fải cho chức năng del bài chứ ?
kiwichan
Very old acquaintance
Very old acquaintance
kiwichan

Quá bức xúc!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Quá bức xúc!!!   Quá bức xúc!!! Icon_minitimeTue May 27, 2008 12:40 pm

dcdungs òi
nhưng mà N thấy
mod N chả có cáichức năng quái j` cả
ngoài cái danh là mod
dc chữ màu xanh lá cây
Sponsored content

Quá bức xúc!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Quá bức xúc!!!   Quá bức xúc!!! Icon_minitime

Quá bức xúc!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang