7a1's forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
7a1's forum

Chào mừng đến với 7a1-Ngọc Lâm

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chuyển trường

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
okita_9x
Very old acquaintance
Very old acquaintance
okita_9x

Chuyển trường Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyển trường   Chuyển trường Icon_minitimeSun Feb 22, 2009 11:42 am

Còn 3 tháng nữa là tớ cùng một số đứa sẽ phải chuyển trường òi . Nhớ các bạn ở lại lắm ý, hok bít tớ chuyển trường có thể lại vui vẻ như ở lớp cũ nữa hok nhưng thực sự bi h` tớ rất bùn, tớ ước hok phải chuyển trường để hàng ngày vẫn có thể gặp các ấy. Rất tiếc cầu hok đc ước chẳng xong. Chả đc gặp lại các ấy nữa , hok bít bao h` mới gặp lại đây. Bùn wa'''''''''. Tớ vít lưu bút các ấy cũng vào vít choa tớ mấy chữ nhé . Kỉ niệm để tớ lun nhớ về các ấy . Vít tờ bj h` hok mấy tháng nữa thi chả có TG vít .
CasSier
Very old acquaintance
Very old acquaintance
CasSier

Chuyển trường Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển trường   Chuyển trường Icon_minitimeSun Feb 22, 2009 12:45 pm

Úi giời ơi tao chưa kêu buồn mà mày đã kêu rồi à Sad( Mày qua đó có cả Linh cả Trang... Chỉ có tao là buồn thôi chứ còn ai =(( Mày đi rồi thì tao nhớ để đâu cho hết. Mà cái Linh hay mày đi thì hội mình cũng đi tong, con Tâm lại làm càn giống năm lớp 7 cho coi. Cứ tưởn được yên thân rồi, rốt cuộc chúng mày lại đi sạch... Ôi giời bạn bè ơi là bạn bè Sad( Tao yêu chúng mày như thế mà lại phải xa nhau =((
PSS395
Very old acquaintance
Very old acquaintance
PSS395

Chuyển trường Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển trường   Chuyển trường Icon_minitimeMon Feb 23, 2009 5:08 pm

Chính thức xác nhận về vấn đề chuyển trường nhé:
Chính xác là từ h đến lớp 9, KHÔNG AI PHẢI CHUYỂN TRƯỜNG CẢ.
Những lớp 8 lên lớp 9 ko phải chuyển trường.
Lí do là do lớp 9 thi cuối cấp, nếu chuyển trường thì sẽ dẫn đến việc lộn xộn, ảnh hưởng tới việc thi hết cấp. Vì vậy, theo tớ thì chỉ có lớp 6, 7 phải chuyển thôi, còn lớp 8 đc miễn.
http://softvnn.com
Sponsored content

Chuyển trường Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyển trường   Chuyển trường Icon_minitime

Chuyển trường
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chuyện đáng bùn của a1
» Chuyện lạ có thật
» bàn luận về chuyện vì sao lớp trưởng hok có bạn gái
» Chuyện rất đáng buồn_(ai có cùng suy nghĩ như tớ thì vào đọc)